ภาควิชาวิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคมขอแสดงความยินดีกับนักศึกษาภาควิชาฯ ที่ไดรับรางวัลการแข่งขันการออกแบบและสร้างเครื่องขยายสัญญาณเสียงคาราโอเกะดิจิทัลและการออกแบบและสร้างสายอากาศสำหรับการรับสัญญาณโทรทัศน์ระบบดิจิทัลภาคพื้นดิน ในงานการแข่งขันราชมงคลวิชาการวิศวกรรมระดับชาติ ครั้งที่ 13 ระหว่างวันที่ 3 - 5 สิงหาคม 2565 ณ มทร.อีสาน วิทยาเขตขอนแก่น
นำโดย ผู้ช่วยศาสตราจารย์พงษ์ศักดิ์ อำภา และอาจารย์ชวลิต รักเหลืออาจารย์ผู้ดูแลควบคุมนักศึกษาในการแข่งขันครั้งนี้