ขั้นตอนการดำเนินงานตรวจรักษานักศึกษาติดเชื้อโควิด (Covid-19)
เมื่อนักศึกษาติดเชื้อโควิด ให้แจ้งคณะที่ตนสังกัดอยู่ หรือแจ้งมายังฝ่ายสุขภาพและอนามัย (ห้องพยาบาล อาคารสโมสรข้าราชการ) เพื่อดำเนินการประสานส่งรักษาต่อโรงพยาบาลใกล้เคียงต่อไป โทร. 0 2549 4010 (พี่มิ้ม), 0 2549 3676 (พี่นาง) ให้นักศึกษากรอกข้อมูลและส่งไลน์มาได้ที่ พี่มิ้ม/พี่นาง นะคะ
ชื่อ-สกุล
คณะ
สาขา
รหัสนักศึกษา
วัคซีนที่รับ
วันที่ตรวจพบเชื่อ
อาการ
สถานที่พัก
เบอร์โทร
เบอร์โทรผู้ปกครอง
รูปถ่ายบัตรประชาชน และATK ที่เป็นบวก
![](https://ete.engineer.rmutt.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/315746.jpg)