นักศึกษาวิศวกรรมโทรคมนาคม
ได้รับรางวัลการแข่งขัน The International Invitation of Optoelectronic Technical Skills
ขอแสดงความยินดีกับ นายศุภเศษรฐ จันทร์อ่อน นักศึกษาภาควิชาวิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม คณะวิศวกรรมศาสตร์ และอาจารย์ภูเบต แสงมะฮะหมัด อาจารย์ผู้ควบคุม ซึ่งได้รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 ในการแข่งขัน The International Invitation of Optoelectronic Technical Skills
ด้าน optoelectronic ณ เมือง Chongqing สาธารณรัฐประชาชนจีน