รางวัลรองชนะเลิศการแข่งขันหุ่นยนต์
ทีม BioNicBot นักศึกษาจากภาควิชาวิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชมงคลธัญบุรี โดยมี ท่านอาจารย์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จักรี ศรีนนท์ฉัตร เป็นผู้ควบคุมทีม ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับสอง และรางวัลชนะเลิศ Technical Challenge รางวัลพิเศษจากประเทศสิงคโปร์